2023 Rikodin Gabatarwar Hanyar Sadarwa

Mun sami lokaci mai kyau na itace a 2023 ReLeaf Network Retreat a Sacramento! A ƙasa akwai duk rikodin gabatarwar mu daga Retreat Network. Muna fatan za ku sami waɗannan gabatarwar su zama hanya mai amfani. 

Zazzage Retreat Speaker Bios

Zazzage Fakitin Ajandar Jadawalin Sadarwar Sadarwar 2023

 

Gabatarwa mai mahimmanci - Adalci a cikin Bishiyoyi

Shugaban majalisarWanda Stewart, CEO, Gangamin Gaba ɗaya

Zazzage Deck na Slide

Bayanin Gabatarwa: Duk da yake dukkanmu mun fahimci buƙatar shuka bishiyoyi da haɓaka wayar da kan muhalli a cikin birane, dole ne mu haɓaka wayewarmu da iyawarmu don rungumar bambance-bambancen gogewa da shiga cikin al'adu. Ta hanyar musayar labaran duniya na ainihi na Wanda daga "kaho" da kuma bayan haka, wannan dama ce ta tunani kan yadda za mu iya yin aiki duka - ɗaiɗaiku da tare - don haɓaka duniyar da ke bunƙasa ga kowa.

 

Al'umma Mai Juriya: Haɓaka Daidaitaccen Tsarin Bishiya da Jagorancin Matasa a Watsonville

Shugaban majalisar: Jonathan Pilch, Babban Darakta, & Yesenia Jimenez, Kwararriyar Ilimi da Maidowa, Watsonville Wetlands Watch

Zazzage Deck na Slide

Bayanin Gabatarwa: Lokacin da Watsonville Wetlands Watch ya fara aikin Watsonville Community Forest Project a cikin 2017, burinmu shine ƙara yawan alfarwar bishiyoyi a cikin Birnin Watsonville daga 7% zuwa 30%. Tun daga wannan lokacin, mun gyara manufofin mu da hanyoyinmu, mun koyi darussa da yawa a kan hanya, kuma mun samar da ingantaccen jagoranci da horar da matasa da ake kira Cibiyar Jagorancin Climate Corps. Wannan gabatarwar za ta raba darussan da aka koya wajen haɓaka shirin gandun daji na birni na gari a Watsonville, haɓaka jagoranci na matasa, da kuma yadda muke haɗa wannan aikin zuwa manyan manufofi don daidaito da muhalli da dawo da ruwa da kiyayewa.

 

 

Bishiyoyi don Allah - Makaranta & Shirin Dasa Bishiyar Park

Shugaban majalisarMiranda Kokoszka, Manajan Shirin Albarkatun Kasa, Majalisar muhalli ta Butte

Zazzage Deck na Slide

Bayanin Gabatarwa: Majalisar Muhalli ta Butte ta kirkiro Bishiyoyi don Allah (Planting Literacy in Environmental Action & Stewardship Education) shirin don dasa bishiyoyi da kuma sa ɗalibai da hannu kan koyo a harabar makarantu da wuraren shakatawa a cikin gundumar Butte. Gabatarwar za ta ba da taƙaitaccen bayani game da shirin, darussa. koyi, da kuma kalubale, nasara, da ra'ayoyin da muka samu daga malamai da al'ummar da suka shiga.

 

 

Sabbin Kayan Kaya Daga Cibiyar Kayayyakin Kayayyakin Daji na Birane

Speakers: Dr. Matt Ritter, Dr. Jenn Yost, Dr. Natalie Love, Graduate Student Camille Pawlak na Cibiyar Muhalli ta Birane a Cal Poly San Luis Obispo

Zazzage Dutsen Slide

Bayanin Gabatarwa: Cibiyar Kayayyakin Kayayyakin Kayayyakin Kayayyakin Gari da ke Cal Poly ta ƙera kayan aiki da yawa don ƙididdigewa da fahimtar dazuzzukan biranen California, ciki har da Inventory na California Urban Forest Inventory, tarin bayanan bishiyu miliyan 7 da masu tsiro suka ɗauka, Mai Binciken Bishiyar, wanda ya annabta wurare ga kowane mutum. bishiyar birni a California, da saitin taswirori na kewayon bishiyar California ta asali. A cikin wannan jawabin, mun bayyana kowane ɗayan waɗannan hanyoyin bayanai, yadda za a iya amfani da su don siffantawa da sarrafa dazuzzukan biranen California, tsarin bishiyar birane a faɗin jihar, da yadda za a iya samun damar bayanan. 

 

 

Itacen Birni: Sharar gida don Mamaki

Shugaban majalisar: Jennifer Szeliga, Daraktan Ayyuka, Sacramento Tree Foundation

Zazzage Deck na Slide

Bayanin Gabatarwa: Wannan gabatarwar za ta binciki makomar bishiyoyin birane bayan an cire su. Yawanci, yawancin ana aika su zuwa wuraren ajiyar ƙasa, tare da ɗan ƙaramin kaso kawai da aka sake sawa don ciyawa, itacen wuta ko mai; duk da haka, akwai madadin. Ta hanyar ceton katako daga bishiyoyin da aka cire, za mu iya canza su zuwa katako mai amfani, muna ba su sabon hayar rayuwa da ci gaba da ba da fa'ida ga al'ummominmu. Gabatarwar za ta tattauna damar da za a yi don ceton bishiyoyin birni da samar da katako mai dorewa da kyawawan kayayyaki.

 

 

Koyo Yayin Da Muke Girma

Speakers: Adrienne Thomas, Shugaba, da Vanessa Dean, Mataimakin Shugaban kasa, SistersWe Community Gardening Projects

Zazzage Dutsen Slide

Bayanin Gabatarwa: SistersWe, mai tushe a gundumar San Bernardino, an kafa shi ne a cikin 2018 a matsayin ƙwararrun ƴan uwa mata uku waɗanda ke son haɗa al'ummarsu ta hanyar kafa muhalli, wuraren zama na kore da lambunan al'umma da ba da gudummawa da dasa itatuwan birane a yankinsu. . Wannan gabatarwar za ta tattauna yadda Sisters Muka taru don ginawa da haɓaka ƙungiyar sa-kai ta 501(c)3. Koyo yayin da muke girma SistersMu da bishiyoyi!

 

Sabunta Shirin CAL FIRE UCF

Shugaban majalisar: Walter Passmore, Jiha Urban Forester, WUTA CAL

Zazzage Dutsen Slide

 

Taimakon ReLeaf na California da Sabunta Kuɗi

Shugaban majalisarVictoria Vasquez, Tallafi & Manajan Manufofin Jama'a, California ReLeaf

Zazzage Dutsen Slide