Membobin hanyar sadarwa

Gina alaƙa da takwarorinsu daga ko'ina cikin jihar

Shin kuna cikin ƙungiyoyin sa-kai ko al'umma waɗanda suka sadaukar da kansu don ci gaba da yin bikin bishiyar bishiya da haɓaka adalcin muhalli a cikin al'ummarku? Kuna da hannu wajen dashen bishiyu, kula da bishiyu, kula da wuraren koraye, ko yin magana da al'umma game da mahimmancin dazuzzukan birni mai lafiya? Haɗa Cibiyar Sadarwar ReLeaf ta California don haɗawa da mutane da ƙungiyoyi waɗanda ke yin irin wannan aiki a duk faɗin jihar!

Ƙungiyoyin membobi na cibiyar sadarwa sun bambanta daga ƙananan ƙungiyoyin masu sa kai na al'umma, zuwa masu zaman kansu na gandun daji na birane masu tsayi tare da ma'aikata da yawa da shekaru masu kwarewa. Kamar ɗimbin bambance-bambancen yanayin yanayin California, kewayon ayyukan Ƙungiyoyin Membobin hanyar sadarwa ke da hannu a ciki suna da faɗi.

Lokacin da kuka shiga Cibiyar sadarwar, kuna shiga cikin abokan hulɗar ƙungiyoyin shekaru masu yawa waɗanda ke inganta al'ummominsu ta hanyar bishiyoyi tun 1991.

2017 Ja da baya na hanyar sadarwa

Bukatun Cancantar Memba

Dole ne ƙungiyoyi su cika ka'idoji masu zuwa don samun cancantar zama mamba:

  • Kasance ƙungiyar sa-kai na tushen California ko ƙungiyar al'umma waɗanda manufofinsu sun haɗa da dasa shuki, kulawa, da/ko kariyar bishiyoyin birni da/ko ilimin al'umma ko haɗin kai game da gandun daji na birane.
  • Kasance mai jajircewa akan kula da muhalli na dogon lokaci da ingantaccen rufin birni
  • Daukar ma'aikata da shigar da jama'a cikin shirye-shiryensa.
  • Ku jajirce wajen haɓaka al'ummar hanyar sadarwa mai haɗa kai da bambancin
  • Yi bayanin manufa, manufofin kungiya, kuma sun kammala aƙalla aikin al'umma guda ɗaya na gandun daji / birni.
  • Samun gidan yanar gizo ko wasu bayanan tuntuɓar da za a iya samarwa ga jama'a.

Canopy, Palo Alto

Fa'idodin Membobin hanyar sadarwa:

Babban fa'idar ReLeaf Network shine kasancewa wani ɓangare na haɗin gwiwar ƙungiyoyi don koyo da juna da kuma ƙarfafa ƙungiyoyin gandun daji na birane a duk faɗin jihar. Wannan yana nufin haɗi kai tsaye zuwa ga membobin ReLeaf Network don koyo da jagoranci tsakanin-tsara, da kuma:

Komawa Hanyar Sadarwar Shekara-shekara & Tallafin Balaguro - Ƙara koyo game da 2024 Network Retreat on May 10th a Los Angeles!

Koyi Kan Abincin rana (LOL)  - Koyi Sama da Abincin rana shine koyo-da-tsara da damar hanyar sadarwa ga Membobin hanyar sadarwa. Ƙara koyo kuma ku yi rajista don halartar ɗaya daga cikin zamanmu masu zuwa.

Shirin Ingantattun Bishiyoyin Sadarwa – Koyi yadda Ƙungiyoyin Membobin hanyar sadarwa za su iya nema don karɓar asusun mai amfani na ƙungiya KYAUTA zuwa software na PlanIT Geo's Tree Inventory software a ƙarƙashin asusun laima na California ReLeaf.

Shafin Lissafin hanyar sadarwa da kuma Nemo Memba na hanyar sadarwa kusa da kayan aikin bincikeA matsayin ƙungiyar Membobin hanyar sadarwa, za a jera ku akan shafin jagorarmu, gami da hanyar haɗi zuwa gidan yanar gizon ku. Bugu da ƙari, za a kuma nuna ku akan kayan aikin Nemo Memba na Sadarwar Kusa da Ni.

Hukumar Ayyukan Sadarwa - Membobin hanyar sadarwa na iya ƙaddamar da damar aiki ta amfani da kan layi Form Hukumar Ayyuka. ReLeaf za ta raba matsayin ku akan Hukumar Ayyukanmu, wasiƙarmu ta e-news, da tashoshi na zamantakewa.

ReLeaf Network Listserv - Lambobin ƙungiyar Membobin hanyar sadarwa suna samun damar zuwa Rukunin Imel na hanyar sadarwa, wanda ke aiki kamar Listserv - yana ba ƙungiyar ku ikon sadarwa kai tsaye tare da ƙungiyoyin Membobin hanyar sadarwa 80+. Kuna iya yin tambayoyi, raba albarkatu, ko bikin labarai mai daɗi. Da fatan za a tuntuɓi ma'aikatan ReLeaf don ƙarin koyo game da yadda ake samun damar yin amfani da wannan hanyar.

Shawarwari a Jihar Capitol - Za a ji muryar ku a Capitol ta hanyar haɗin gwiwar ReLeaf tare da hukumomin jihohi da adalcin muhalli da haɗin gwiwar albarkatun ƙasa. Ayyukan bayar da shawarwari na ReLeaf ya rinjayi ɗaruruwan miliyoyin don tallafin kuɗaɗen dajin Birni da Greening na Birni. Membobin hanyar sadarwa kuma suna karɓar bayanai/sabuwa daga Sacramento kan tallafin kuɗaɗen gandun daji na birni don ƙungiyoyin sa-kai, gami da bayanan ciki kan sabbin damar samun kuɗin kuɗaɗen gandun daji. Muna sabunta mu shafi na tallafi na jama'a da masu zaman kansu a kai a kai.

Wasiƙar e-wasiƙar ReLeaf Network -  A matsayin Memba na hanyar sadarwa, za ku sami damar samun bayanai na musamman ga membobin Releaf Network, gami da ma'aikatan ReLeaf da ke aiki don samar da sabbin abubuwa akan lokaci da kuma tambayoyin filin daga Membobin hanyar sadarwa da samar da albarkatu. Bugu da kari, takamaiman imel na cibiyar sadarwa na yau da kullun tare da yanke bayanai kan sabbin damar samun kudade, faɗakarwar doka, da mahimman batutuwan gandun daji na birni.

Ƙara Ƙungiyarku - Kuna da wani aiki, taron, ko aikin da kuke so mu raba? Da fatan za a tuntuɓi ma'aikatan ReLeaf. Za mu yi aiki tare da ku don raba albarkatu akan gidan yanar gizon mu, kafofin watsa labarun, da ta California ReLeaf sauran dandamali na kan layi.

FAQ Membobin hanyar sadarwa

Wanene ya cancanci shiga hanyar sadarwa?

Dole ne ƙungiyoyi su cika ka'idoji masu zuwa don samun cancantar zama mamba:

  • Ƙungiyoyin sa-kai ko ƙungiyoyin al'umma waɗanda manufofinsu sun haɗa da dasa shuki, kulawa, da/ko kariyar bishiyoyin birni da/ko ilimin al'umma ko haɗin kai game da gandun daji na birane.
  • Kasance mai jajircewa akan kula da muhalli na dogon lokaci da ingantaccen rufin birni 
  • Daukar ma'aikata da shigar da jama'a cikin shirye-shiryensa.
  • Ku jajirce wajen haɓaka al'ummar hanyar sadarwa mai haɗa kai da bambancin
  • Yi bayanin manufa, manufofin kungiya, kuma sun kammala aƙalla aikin al'umma guda ɗaya na gandun daji / birni.
  • Samun gidan yanar gizo ko wasu bayanan tuntuɓar da za a iya samarwa ga jama'a.

Menene fatan membobin Network?

Ana buƙatar membobin cibiyar sadarwa da su yi kamar haka:

    • Shiga cikin shirye-shiryen hanyar sadarwa kuma kuyi aiki cikin ruhun haɗin gwiwa tare da Cibiyar sadarwa: raba bayanai, ba da taimako, da gayyatar wasu ƙungiyoyi don shiga.
    • Sabunta membobin kowace shekara (a cikin Janairu)
    • Ƙaddamar da binciken shekara-shekara na ayyuka da nasarori (kowane lokacin rani)
    • Riƙe California ReLeaf sanin canje-canje ga bayanin ƙungiya da tuntuɓar juna.
    • Ci gaba da kiyaye cancanta (duba sama).

Menene Network Listserv/Email Group?

Ƙungiyar imel ta hanyar sadarwa dandamali ce ga membobin California ReLeaf Network don sadarwa kai tsaye tare da sauran membobin, aiki kamar Listserv. Kuna iya yin imel ɗin wannan rukunin don yin tambayoyi, raba ayyukan aiki, ba da albarkatu, ko bikin labarai mai daɗi! A cikin Mayu 2021, Cibiyar sadarwa ta zaɓi ƙa'idodin wannan rukunin imel. Dangane da wannan ra'ayin, ga jagororin al'umma:

  • Topics: Kuna iya yin imel ɗin wannan rukunin don yin tambayoyi, raba ayyukan aiki, wuce albarkatu, ko bikin labarai mai daɗi!

  • Frequency: Mu ƙungiya ce mai ɗaure kai, amma muna da yawa. Da fatan za a iyakance amfani da kanku na wannan rukunin zuwa sau 1-2 a kowane wata don kada ku mamaye akwatin saƙon junanku.

  • Amsa-dukaAmsa-duk ga ƙungiyar kuma yakamata a iyakance shi ga lokuta masu yawa, bayyani ko na biki. Ba za a yarda da yin amfani da ƙungiyar don shiga muhawara ko tattaunawa ɗaya-ɗaya ba - da fatan za a canza zuwa imel ɗin ɗaya don ci gaba da tattaunawa.

    tip: Idan kuna ƙaddamar da sabon zaren zuwa ƙungiyar kuma ba ku son mutane su ba da amsa-duk, sanya adireshin imel ɗin rukunin google a cikin filin BCC na imel ɗin ku.

Don yin rajista, imel mdukett@californiareleaf.org kuma Megan zai kara ku. Don cire kanka daga ƙungiyar, bi umarnin cire rajista a ƙasan kowane imel ɗin da kuka karɓa. Don yin imel da cikakken lissafin, kawai aika imel zuwa ga releaf-network@googlegroups.com. ka kar ka kuna buƙatar samun adireshin imel na google don shiga, amma ku do buƙatar aikawa daga adireshin imel wanda aka yi rajista tare da ƙungiyar.

Menene Koyi Kan Abincin rana?

Koyi Over Lunch (LOL) shiri ne wanda membobin cibiyar sadarwa ke raba gogewa, shiri, bincike, ko matsalar da suke fuskanta sannan kuma su tattauna shi da sauran membobin cibiyar sadarwa. An tsara su don zama na yau da kullun, wurare na sirri inda membobi zasu iya magana cikin yardar kaina kuma suyi koyi tare.

Manufar Koyi Kan Abincin rana, da farko, shine haɗi. Muna taruwa don gina haɗin kai a fadin hanyar sadarwa, taimaka wa ƙungiyoyin membobi su san juna, kuma mu ji abin da kowace ƙungiya ke ciki. Idan aka ba da wannan damar don saduwa a cikin ɗakin LOL, ko jin wata ƙungiya tana magana, memba na Network zai iya samun kyakkyawan ra'ayin wanda za su iya tuntuɓar wasu batutuwa ko batutuwa, kuma ku tuna cewa ba su kadai ba ne a cikin aikin da suke. yi. Buri na biyu na zaman LOL shine ilimi da koyo. Mutane suna zuwa don koyo game da kayan aiki, tsarin, da dabarun da wasu ƙungiyoyi ke amfani da su, kuma suna iya tafiya tare da wasu bayanai masu amfani.

Don ganin sabuntawa game da Koyi Sama da Abincin rana, duba imel ɗin ku - muna aika sanarwa zuwa jerin imel na hanyar sadarwa.

Idan ƙungiyar tawa ba za ta iya biyan kuɗi fa?

California ReLeaf ta himmatu wajen samar da hanyar sadarwar sa ga kowa. Don haka, Kudaden Sadarwar Sadarwa koyaushe zaɓi ne.

Me zai faru idan ƙungiyarmu ta ƙare?

A koda yaushe muna maraba da wadanda suka lalace don su sake haduwa da mu! Tsoffin membobi na iya sabuntawa a kowane lokaci ta hanyar cikewa Form Sabunta hanyar sadarwa.

Me yasa dole mu sabunta kowace shekara?

Muna rokon Membobin hanyar sadarwa su sabunta membobinsu kowace shekara. Sabuntawa yana gaya mana cewa ƙungiyoyi har yanzu suna son yin aiki tare da Cibiyar sadarwa kuma an jera su akan rukunin yanar gizon mu. Har ila yau, lokaci ne don dubawa kuma tabbatar da cewa muna da shirin na yanzu da bayanin tuntuɓar ƙungiyar ku. Sabunta yau ta hanyar cike abubuwan form sabunta hanyar sadarwa.

"Ina tsammanin cewa dukanmu za mu iya samun 'tasirin silo' lokacin da muke aiki a cikin al'ummarmu. Yana ba da ƙarfi don kasancewa cikin hulɗa kai tsaye tare da ƙungiyar laima kamar California ReLeaf wanda zai iya faɗaɗa fahimtarmu game da siyasar California da babban hoto game da abin da ke faruwa da yadda muke wasa da hakan da kuma yadda a matsayin ƙungiya (da kuma ƙungiyoyi da yawa!) za mu iya kawo sauyi."- Jen Scott