Tattaunawa tare da Stephanie Funk

Matsayi na Yanzu Mai Koyarwar Jiyya Ga Manyan Manyan

Menene / menene dangantakar ku da ReLeaf?

Ma'aikata, 1991 zuwa 2000 - ya fara azaman ɗan lokaci, Mataimakin Shirin, Mataimakin Darakta

Rubutun PT Grant don labarai na TPL/ Edita 2001 - 2004

PT National Tree Trust/ReLeaf tawagar - 2004-2006

Menene/ke nufi da California ReLeaf a gare ku?

Yin aiki a ReLeaf shine ainihin aikina na farko daga kwaleji. A matakin sirri, wannan aikin ya tsara yadda nake kallon al'amuran muhalli a halin yanzu. Na koyi game da wayar da kan muhalli da kuma game da mutane da duniya.

Sau da yawa na ji an cire ni daga babban aikin hanyar sadarwa. Ma'aikatan ReLeaf za su yi ba'a game da 'ba za mu taɓa yin datti' ba, kamar yadda a cikin, ayyukanmu ba su ƙunshi dasa bishiyoyi ba. Matsayinmu ya kasance a bayan fage, samar da albarkatu da tallafi.

Na koyi ganin ayyuka da gaske da kuma yadda a zahiri suke da wahalar kammala su. Wani lokaci hangen nesa na ƙungiya yana da faɗi sosai kuma ba gaskiya ba ne kuma na koyi yadda ake watsa wannan sha'awar zuwa ayyukan nasara. Ta hanyar ƙungiyoyin sadarwar na ga yadda canjin ke faruwa ɗaya bishiya a lokaci ɗaya kuma babban aikin ba koyaushe ba ne mafi kyawun aiki. Wani lokaci mukan zaɓi mu ɗauki dama mu duba fiye da gabatar da aikin. Wasu ayyukan sun ƙare sun zama abubuwan ban mamaki. Na sami tausayi ga duk aikin da mutane suke yi.

Yana da ban mamaki kasancewa wani ɓangare na duk wannan sadaukarwar ga al'umma - a duk faɗin jihar.

Mafi kyawun ƙwaƙwalwar ajiya ko taron California ReLeaf?

Mafi yawan abubuwan tunawa sune tarurrukan jahohi. Za mu yi aiki kwanaki 30 a jere don shiryawa. An sha aiki sosai! Wasu shekaru ma sai da mu ke gyara gadaje ga mahalarta kafin su iso. Taron da na fi so shi ne taron Jiha a Atascadero inda na halarta a matsayin mai magana da kuma mahalarta don haka a zahiri na iya jin daɗinsa.

Me yasa yake da mahimmanci cewa California ReLeaf ta ci gaba da Aikin sa?

A duk faɗin California a bayyane yake cewa ba mu warware duk matsalolin da muke ƙoƙarin cimmawa ba. Har yanzu ba mu da cikakken greened CA - ba gwargwadon yadda za mu iya ba. Har yanzu babu isassun kudade don kula da itace. Har yanzu biranen ba su da isasshen jari don kula da bishiyu. Yana ɗaukar lokaci mai tsawo da ƙoƙari mai yawa don canza hanyoyin mutane. Jama'a a ko da yaushe za su shiga hannu don ganin hakan ta faru. ReLeaf yana haɗa mutane a cikin al'ummarsu. Yana haɗa su da kewayen su. Yana ba su damar ɗaukar mataki!