Cibiyar Sadarwar Yanar Gizo-Wakili a cikin SGC Grant Awardees

An bai wa mambobi da yawa na Cibiyar Sadarwar ReLeaf ta California fiye da dala miliyan 4.5 a cikin tallafin tallafi daga Majalisar Ci gaban Dabarun makon da ya gabata don tallafawa ayyukan kore na birni da tsarawa a cikin Tsakiyar Tsakiya da Kudancin California.

 

Ƙungiyoyin cibiyar sadarwa da yawa za su yi amfani da kuɗin aikin raye-raye na birane don haɓaka sararin samaniya a makarantu da yawa a California ta hanyar maye gurbin kwalta da kankare tare da filaye masu yuwuwa, bioswales, ƙananan ciyawa / ƙananan ciyawa, lambuna, shimfidar wuri na asali, ƙasa da bishiyoyi. Wadanda suka samu lambar yabo sun hada da LA Conservation Corps, Ƙungiyar Ƙawa ta Hollywood da Sacramento Tree Foundation.

 

Bugu da kari, Jama'a da kuma Bishiyoyin Arewa maso Gabas ya haɗu da Ƙungiyar Tsaro ta LA don samun tallafin tsare-tsare wanda zai tallafawa shirin koren birni na Baldwin Hills, La Brea, Downtown San Pedro, Inglewood, da Lennox.

 

A ƙarshe, Gidauniyar Bishiyar Birni ta haɗu tare da birnin Visalia da birnin Hanford don maido da sassan Mill Creek, da dasa itatuwan titi a cikin garin Hanford, bi da bi.

 

Gabaɗaya, ƙungiyoyin Sadarwar Sadarwa guda shida sun karɓi tallafin ciyawar birni guda 10 jimlar kusan dala miliyan 4.6, ko fiye da kashi 22%, na duka tukunyar da ake samu a wannan zagayen tallafin.

 

Kyaututtukan ƙarshe da SGC ta amince da su a makon da ya gabata a cikin sake zagayowar tallafin 2011-12 don Ƙungiyoyin Sadarwar kamar haka:

[sws_green_box] Ayyukan Ganyen Gari

LA Conservation Corps $976,000

LA Conservation Corps $770,000

Ƙungiyar Ƙawa ta Hollywood $349,637

Ƙungiyar Ƙawa ta Hollywood $187,654

Gidauniyar Sacramento Tree $ 990,000

Birnin Visalia (Urban Tree Foundation) $499,265 [/sws_green_box]

 

[sws_green_box]Ayyukan Ganewar Birane a cikin Al'ummomin da ba su da galihu

(Taimakawa a ƙarƙashin $75,000)

Birnin Hanford (Urban Tree Foundation) $74,597

[/sws_green_box]

 

[sws_green_box]

Tallafin Shirye-shiryen Greening na Birane

Mutanen Bishiya $245,660

LA Conservation Corps $250,000

Bishiyoyin Arewa maso Gabas $250,000 [/sws_green_box]