Tattaunawa da Martha Ozonoff

Matsayin Yanzu: Jami'in Ci gaba, UC Davis, Kwalejin Noma da Kimiyyar Muhalli.

Menene / menene dangantakar ku da ReLeaf?

Memba na cibiyar sadarwa (TreeDavis): 1993 - 2000

Memba na Shawarar hanyar sadarwa: 1996 – 2000

Babban Darakta: 2000 - 2010

Mai bayarwa: 2010 - yanzu

Mai lambar lasisin ReLeaf: 1998 - yanzu

Menene/ke nufi da California ReLeaf a gare ku?

Lokacin da na yi aiki a TreeDavis, ReLeaf ita ce ƙungiyar jagora ta; samar da lambobin sadarwa, sadarwar, haɗin kai, hanyoyin samar da kudade ta hanyar da aikin TreeDavis ya iya cika. Pillars na masana'antu sun zama abokan aiki na. Duk wannan gogewa ta haifar da farkon aikina wanda nake da matuƙar godiya.

Yin aiki a matsayin ma'aikata a ReLeaf ya ɗauki aikina zuwa wani sabon matakin daban. Na koyi game da bayar da shawarwari da aiki tare da hukumomin gwamnati. Na ci gaba da haɓaka ReLeaf zuwa ƙungiyar mai zaman kanta, mai zaman kanta. Wannan kwarewa ce mai ban mamaki! Sa'an nan kuma akwai babbar dama ga ReLeaf cibiyar sadarwa da Urban Forestry a California lokacin da aka ba da kuɗin farfadowa ga California ReLeaf. Ya kawo mu wani sabon matakin da ba a taba ganin irinsa ba. Kullum ina jin daɗin yin aiki tare da irin wannan ƙwararrun ma'aikata!

Mafi kyawun ƙwaƙwalwar ajiya ko taron California ReLeaf?

Ina jin daɗin tuno tarurruka na farko a duk faɗin jihar tare da haɓaka abokantaka da ayyukan sabunta. Komai sabo ne: wannan shi ne gandun daji na birni a farkonsa.

Me yasa yake da mahimmanci cewa California ReLeaf ta ci gaba da Aikin sa?

Canjin yanayi. Dajin birni hanya ce ta yaƙi da sauyin yanayi wanda ba shi da cece-kuce kuma mai araha. California ReLeaf yana buƙatar zama a matsayin tushen tallafi ga ƙananan ƙungiyoyi; ba su damar kawo canji a cikin al'ummarsu. A ƙarshe, ReLeaf shine muryar a babban birni don korewar birni.